FREE Attack Plane 2 - Bắn máy bay không chiến mạnh mẽ trên BBOS

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi Nông.Dân, 25/4/14.

1. top.jpg

Nếu bạn đã từng xem qua bộ phim hoạt hình nổi tiếng "thế giới máy bay" thì chắc chắn Attack Plane 2 sẽ hấp dẫn bạn, trò chơi được phát triển với đồ họa cực đẹp với cuộc chiến của chiếc máy bay với quân địch khi bay trở về căn cứ của mình, bạn sẽ phải vượt qua những hiểm nguy và những cuộc tuy sát của máy bay địch và bạn sẽ phải thử sức mình với những thử thách khắc nghiệt trên suốt đoạn đường đi. trò chơi mang tính tương tác cao với người dùng mà bạn không thể bỏ qua.

Trong trò chơi bạn sẽ có 2 sự lựa chọn rằng bạn sẽ chơi theo từng màn và độ khó sẽ tăng dần lên theo level và bạn cũng có thể sẽ gặp tướng khi qua mỗi màn chơi và nâng cao cấp độ của mình, hoặc là bạn sẽ chơi ở chế độ tồn tại càng lâu càng tốt và tích lũy số điểm cao nhất để khoe với bạn bè của mình. Với chế độ Survival bạn sẽ phải chiến đấu với đủ loại chiến đấu cơ từ to đến nhỏ từ hạng nhẹ đến hạng nặng. Thật khó có thể bỏ qua thể loại game bắn máy bay hấp dẫn này.

Một số tính năng của trò chơi:
    • Có 2 chế độ chơi theo màn và chơi theo thời gian
    • Có 5 địa điểm mà bạn phải vượt qua trong khi chơi
    • Gồm 50 cấp độ mà bạn phải vượt qua
    • Có 5 tướng xuất hiện mỗi khi bạn cần vượt qua địa điểm khác
    • Vật phẩm hỗ trợ phong phú và xuất hiện trong suốt quá trình chơi
    • Có rất nhiều loại vũ khí khác nhau như: bắn tỉa, tên lửa, bom, liên thanh
    • Điều khiển trực quan dễ chơi
    • Đồ họa đẹp và bắt mắt, hấp dẫn với hiệu ứng khói lửa và đạn lạc
    Một số hình ảnh trò chơi trên BlackBerry 9900:

Giống như thể loại bắn máy bay qua màn trên PC, bạn cũng sẽ phải cố gắng đưa chiếc máy bay của mình về căn cứ và bắn rơi càng nhiều máy bay địch càng tốt

Với chế độ Survival bạn sẽ phải chạy đua với thời gian và cố gắng trụ lại càng lâu càng tốt để đạt được số điểm cao như bạn mong muốn, phần chơi này tương đối khó vì đôi khi bạn sẽ gặp những chiếc máy bay hạng nặng và kiên cố khiến bạn rất khó có thể hạ được chúng

Màn chơi phong phú với nhiều cấp độ và Boss mà bạn rất vất vả mới có thể vượt qua

Sẽ là rất thú vị cho bạn với thể loại game này, thật tuyệt vời và dễ chơi, Item xuất hiện khá nhiều sẽ hỗ trợ đắc lực cho chiếc máy bay của bạn. Nhanh chóng tải về và trải nghiệm bạn nhé.;)

Thông tin về trò chơi:
    Download:
    (Bộ cài trang apps.bbvn.net dành cho dòng máy 9900/9930 và P'9981)
    Tất cả các dòng máy:
    (Ngoại trừ BB10 và PlayBook)
    BlackBerryVietNam.net

Các file đính kèm:

Kích thước:
      334.9 KB
      Đọc:
      259
    Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !