9800 bị vấn đề !

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi hsthpt, 25/7/12.

1. chào mọi người, mình đang gặp 1 vấn đề cực kỳ đau đầu đó là sáng nay sau khi update viber trên appworld xong, mình restart máy lại thì máy chạy cái màn hình chờ được 2/3 cây loading thì tự động reboot lại từ đầu . Mình đã thử tháo pin máy ra nhiều lần mà vẫn y như cũ, không biết bị gì nữa đây [​IMG]

hsthpt

hsthpt
    Expand Collapse

Member

2. blacksky2301

blacksky2301
    Expand Collapse

Member

MÌnh cũng bị trườg hợp như bạn, nhưng mình hok có update viber, mình vào appworld dọc dọc update BBM, Gtalk hay sao ý, bị y chang, restrart, chạy dc 2/3 cây là chạy lại, nhhìu khi chớp đèn đỏ liên tục hok lên lun, bj 2 3 ngày nay, h thì hết gòi, hok bít còn bj nữa hok, hjx, ai vào jải thik dùm nhé,mình xài 9800 freesim os 6.0.0.666

hsthpt thích bài này.
  3. hsthpt

hsthpt
    Expand Collapse

Member

he mình đã sửa được rồi, do bị chạm phần mềm đó bạn :) . May là có 1 bài huớng dẫn up lại rom của dauden : http://shop.dauden.vn/component/kun...ang-reboot-lien-tuc-khong-the-cai-os-moi.html

blacksky2301 thích bài này.
  4. 3-6-0-do

3-6-0-do
    Expand Collapse

Well-Known Member

Các bạn có thể tham khảo bài viết này, sau khi vào được chế độ Safe mode thì xóa ứng dụng ấy ra, Dữ liệu cá nhân đảm bảo vẫn nguyên vẹn.

hsthpt thích bài này.
  5. Mr.Siro

Mr.Siro
    Expand Collapse

Member

Chỉ dòng này bị thôi hay sao vậy bác

6. ngocmai

ngocmai
    Expand Collapse

Well-Known Member

Vấn đề này là do xung đột phần mềm trên máy, nên dòng máy nào cũng có thể xảy ra tình trạng này.