Welcome to BBVN.Net! Log in or Sign up to interact with the BBVN Forum .

8900 ko ai dùng à, em làm thớt giao lưu nào

Thảo luận trong 'BlackBerry Curve 8900 - 85xx - 93xx' bắt đầu bởi caodacduy, 24/04/2011.

1. caodacduy OS4.5

em đang dùng 8900 tmobi, hàng user thoai, dùng thấy ổn lắm, mỗi cái ko có 3g thoai,
    anh em nào cũng đang dùng vào giao lưu nào,:):skip:

Chủ đề tương tự

Slim_Shady96 rất thích bài này.
  2. khuyensun OS4.5

có em đang tập tành xài đây bác. 8900 của em là vodafone. :D
  3. 3G o VN dau co xai la may dau! Co wifi thi cu fafa ma xai thoi.
    Dang dung hang T-mobile,kha on,nghe nhac cung good ma chup hinh net lam.
    Co thac mac la sao van ko chay duoc video tren youtobe du anh em co nguoi noi duoc,co nguoi noi ko dc...
    Nhin chung 8900 la dt tam trung,gia tot,cau hinh tot va ben bi. Co dieu la loa hoi nho, nghe dt nhieu khi cung phai co gang lam moi nghe ro dc.
    Pin xai >2ngay. Online va wifi thi duoc >1ngay. Nhieu ung dung kha hay,kieu dang con thon tha,nhin dep vai
    Moi danh bonh cai benzen ,chuyen sang mau den,nhin dep va cung cap lam...
    Nice too meet room 8900
  4. ceasar91 OS4.5

8900 thấy hiu hắc wá nhở.mình cũng xài 89 này. cảm giác là ok. iu cái viên bi truyền thống. 1 nét độc đáo từng có của blackberry
  5. quoc long OS4.5

mình cũng đang xài 8900 hàng t-mobile n2,dang tập up room nè
  6. nightmar1 OS4.5

Mình cũng mới được ông anh cho lại BB8900 hàng Tmobile, đánh lại vòng benzen ở đâu các bạn nhỉ? trầy 1 chút nhìn ko đẹp mắt lắm :(
  7. hutboy OS4.5

Trước mềnh cũng có 1 em 8900 nhưng bị mất roài, tiếc hùi hụi. Nhận xét là em này dùng ổn, đẹp. Chụp ảnh 3 chấm thôi nhưng ăn đứt 5 chấm của Nokia dòng E72 :))
  8. quyet_bk OS4.5

Mình cũng đang xài 8900 hàng t-mobile. Tất cả đều ổn chỉ có điều bi lăn không được thích lắm
  9. tap doan bb OS4.5

Em đang xài 89 at&t, dùng 89 cứ ngồi ngắm màn hình mãi, nét căng,
  10. tidollars OS4.5

Mình mới tuyển con này đi rồi hihi.
  11. digibinh OS4.5

mÌNH MỚI RA NHẬP bb 8900 NÈ- THẤY ỔN - NHƯNG MỚI TẬP TÀNH NÊN CHƯA KHÁM PHÁ NHIỀU ỨNG DỤNG TRÊN MÁY HAY CÁC PHẦN MỀM ĐỘC ĐÁO - MONG ĐƯỢC ANH EM GIỚI THIỆU THÊM
  12. Cài blackberry app world vào rùi tha hồ mà chọn app. Muốn gì có đó, đúng la BB vô đối hehe
  13. doan39 OS4.6

Mình đang sử dụng em nó nè,mới tập tành xài thử đổi từ em X6 nó kìa qua.Thấy rất hay và pro.Đúng là điện thoại OBAMA.Good.Chắc có lẽ sau nầy sẽ lên đời em 9780 xài cho sướng.Thân.
  14. pmcuongckt OS4.5

Minh cung dang dung 1 con ne!Cai App word vao chay thi phan mem nao cung co!Dung qua da luon!
  15. dieunb OS4.5

dáng nhỏ, cầm nhiều lúc sợ rơi. Bi lăn nhỏ, phải nhấn lún xuống sâu mới ăn. Còn lại ok. Ngon.